ข้อมูลเทศบาล
![นายสมชาติ วงค์ใฝ](img_update/about/m2_s.jpg)
นายสมชาติ วงค์ใฝ
ปลัดเทศบาล
โทร : 06-1269-6611
ข่าวกิจกรรมการดำเนินงานของเทศบาล
การประชุมคณะกรรมการพิจารณาเลื่อนขั้นเงินเดือนของพนักงานเทศบาล และลูกจ้างประจำ และการพิจารณาเลื่อนค่าตอบแทนพนักงานจ้างประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
- 20 พฤศจิกายน 2566
- อ่าน 93 ครั้ง
![](news/img/news_2_3148.jpg)
วันที่ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
เวลา 13.30 น.
นายมนูญ บูรณพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาเลื่อนขั้นเงินเดือนของพนักงานเทศบาล และลูกจ้างประจำ และการพิจารณาเลื่อนค่าตอบแทนพนักงานจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยมีรองนายกเทศมนตรี ปลัดเทศบาลตำบลยางเนิ้ง หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ และผู้ช่วยนักทรัพยากรบุคคล เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ หน้าห้องนายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง