ข้อมูลเทศบาล
![นายสมชาติ วงค์ใฝ](img_update/about/m2_s.jpg)
นายสมชาติ วงค์ใฝ
ปลัดเทศบาล
โทร : 06-1269-6611
ข่าวกิจกรรมการดำเนินงานของเทศบาล
การประชุมคณะกรรมการพัฒนาและส่งเสริมอาชีพเทศบาลตำบลยางเนิ้ง
- 23 พฤศจิกายน 2566
- อ่าน 121 ครั้ง
![](news/img/news_2_3154.jpg)
วันที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
เวลา 14.00 น.
นายมนูญ บูรณพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง มอบหมายให้นายโชติอนันต์ เเก้วกาวิล รองนายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการพัฒนาและส่งเสริมอาชีพเทศบาลตำบลยางเนิ้ง เพื่อกำหนดแนวทางในการส่งเสริมอาชีพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีนายประเสริฐ ทองขันธ์ ประธานกลุ่มฯ ประธานกลุ่มอาชีพ ประธานแม่บ้าน สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าฝ่ายปกครอง นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ และผู้ช่วยพัฒนาชุมชน เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลตำบลยางเนิ้ง