ข้อมูลเทศบาล
![นายสมชาติ วงค์ใฝ](img_update/about/m2_s.jpg)
นายสมชาติ วงค์ใฝ
ปลัดเทศบาล
โทร : 06-1269-6611
ข่าวกิจกรรมการดำเนินงานของเทศบาล
พิธีเปิดโครงการรณรงค์ทำความสะอาด (Big Cleaning Day) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
- 4 ธันวาคม 2566
- อ่าน 136 ครั้ง
![](news/img/news_2_3171.jpg)
วันที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2566
เวลา 09.00 น.
นายมนูญ บูรณพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง มอบหมายให้นายโชติอนันต์ เเก้วกาวิล รองนายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการรณรงค์ทำความสะอาด (Big Cleaning Day) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ณ สำนักงานเทศบาลตำบลยางเนิ้ง เพื่อส่งเสริมการมีส่วนร่วมของทุกภาคส่วนในการรักษาคุณภาพสิ่งแวดล้อมให้มีความสะอาดสวยงาม สู่การเป็นเมืองที่น่าอยู่อย่างยั่งยืน