ข้อมูลเทศบาล
![นายสมชาติ วงค์ใฝ](img_update/about/m2_s.jpg)
นายสมชาติ วงค์ใฝ
ปลัดเทศบาล
โทร : 06-1269-6611
ข่าวกิจกรรมการดำเนินงานของเทศบาล
ร่วมพิธีพระราชทานน้ำหลวงอาบศพ นายมนูญ บูรณพัฒนา อดีตนายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง
- 27 ธันวาคม 2566
- อ่าน 172 ครั้ง
![](news/img/news_2_3198.jpg)
เวลา 16.30 น. เทศบาลตำบลยางเนิ้ง นำโดย นายสมชาติ วงค์ไฝ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลยางเนิ้ง เข้าร่วมพิธีพระราชทานน้ำหลวงอาบศพ นายมนูญ บูรณพัฒนา อดีตนายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง โดยมีนายวรุตม์ วิศิษฏ์ศิลป์ นายอำเภอสารภี เป็นประธานในพิธี
และเวลา 19.00 น ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลทางพระพุทธศาสนา ณ วัดแสนหลวง หมู่ที่ 3 ต.ยางเนิ้ง อ.สารภี จ.เชียงใหม่