ข้อมูลเทศบาล
![นายสมชาติ วงค์ใฝ](img_update/about/m2_s.jpg)
นายสมชาติ วงค์ใฝ
ปลัดเทศบาล
โทร : 06-1269-6611
ข่าวกิจกรรมการดำเนินงานของเทศบาล
ประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์จำหน่ายสินค้าOTOP ซะป๊ะของดียางเนิ้ง
- 30 มกราคม 2567
- อ่าน 153 ครั้ง
![](news/img/news_2_3232.jpg)
วันที่ 30 มกราคม พ.ศ. 2567
เวลา 13.30 น.
นายสมชาติ วงค์ไฝ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีตำบลยางเนิ้ง มอบหมายให้นายพิชิต ผ่องเกษร หัวหน้าสำนักปลัด นางโสภิตา สมบูรณ์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และนายณัฐวุฒิ เขียววาสน์ ผู้ช่วยนักวิชาการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์จำหน่ายสินค้าOTOP ซะป๊ะของดียางเนิ้ง เพื่อพิจารณาปัญหาอุปสรรค เสนอเเนวทางการเเก้ไข ตลอดจนวางเเผนการดำเนินงานของศูนย์จำหน่ายสินค้า OTOP ซะป๊ะของดียางเนิ้ง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีนายเรืองวิทย์ ว่องไว กำนันตำบลยางเนิ้ง ในฐานะประธานศูนย์จำหน่ายสินค้า OTOP ซะป๊ะของดียางเนิ้ง และคณะกรรมการเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ศูนย์จำหน่ายสินค้า OTOP ซะป๊ะของดียางเนิ้ง